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TAARIFA KWA UMMA 

KUADHIMISHA WIKI YA HUDUMA KWA WATEJA TAREHE 02 HADI 

06 OKTOBA, 2023  
 

Dar es Salaam, 

Tarehe O2, Oktoba, 2023. 

 

Maadhimisho ya wiki ya Huduma kwa wateja ni tukio la kimataifa ambalo linaangazia umuhimu 

wa huduma kwa wateja na watu wanaotoa huduma kwa lengo la kuimarisha ushirikiano kwa 

watoa huduma na wateja. 

 

Kwa kutambua mchango wa wateja katika kuboresha sekta ya Usafiri Ardhini, Mamlaka ya 

Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) inaadhimisha wiki ya huduma kwa wateja kwa kaulimbiu ya 

“Ushirikiano kwa Huduma Bora.” 

 

Tunapoadhimisha Wiki hii ya huduma kwa wateja, tunawakumbusha watumiaji wa huduma za 

usafiri ardhini kuzingatia Sheria na Kanuni za Usafiri Ardhini. Pia tunawasihi kuendelea 

kuwasiliana nasi bure kupitia namba; 0800110019/ 0800110020 

 

 

Imetolewa na; 

Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano 
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